• 78

Me yasa canza matatar iska ta injin ke da mahimmanci?

Me yasa canza matatar iska ta injin ke da mahimmanci?

v tace banki don turbin gas

Kowane injin abin hawa na zamani ya ɗan bambanta, amma duk yana buƙatar tsayayyen cakuda mai da iskar oxygen don yin aiki yadda ya kamata.Ka yi tunanin ƙoƙarin numfasawa ta abin rufe fuska da aka gasa cikin datti, ƙura, da sauran gurɓataccen muhalli.Wannan shine yadda injin ku ke gudana tare da matatar iska mai datti.Alhamdu lillahi, canza tacewa yana ɗaya daga cikin mafi sauƙi kuma mafi arha abubuwan kiyayewa na yau da kullun don magancewa.(Ko da sauƙi fiye da canza man ku!) Injin iska na zamani suna da sauƙin shiga kuma yawanci suna buƙatar kaɗan ko babu kayan aikin maye gurbin.

Tacewar iska ta injin, a gefe guda, tana kiyaye iskar injin ɗinku yana “numfasawa” tsabta kuma ba ta da datti, ƙura, da sauran ɓangarorin - duk waɗannan suna iya shafar yadda motarku ke aiki da kyau.Tacewar iska mai datti na iya haifar da matsalolin ƙonewa, rage nisan iskar gas, kuma, idan aka yi watsi da su na dogon lokaci, gajeriyar rayuwar injin.

Yayin da canza matatar iska ta injin shine ɗayan mafi sauƙin gyare-gyaren da mai motar zai iya yi, matattarar iska wani muhimmin sashi ne na injin motar ku.Yana ajiye gurɓatattun abubuwa, manya da ƙanana, daga cikin injin don tabbatar da samun iska mai tsafta don ci gaba da gudana.Akwai ƙaramin damar cewa matatar iska mai datti zata ba da datti da ƙananan tarkace su shiga cikin injin ku.Tacewar iska mai datti zata kuma rage yawan aiki da rage tattalin arzikin mai.Canza matatar iskar motar ku akai-akai zai tsawaita rayuwar injin, rage hayaki, inganta tattalin arzikin mai, kuma, dangane da irin tacewa da kuke amfani da shi, zai iya kawo ƙarin aiki.Fa'idodin sun yi nisa fiye da ƙaramin adadin lokaci da ƙoƙarin da ake ɗauka don kammalawa.

Motoci na zamani sun fi na magabatan su yawa.Wannan yana nufin yawancin ayyukan kulawa suna buƙatar ƙwararren - makaniki tare da ingantaccen horo, kayan aiki, da kayan aiki na musamman - don magancewa.Alhamdu lillahi, canza matattarar iskar motar ku baya ɗaya daga cikin waɗannan ayyukan.


Lokacin aikawa: Afrilu-22-2023
\